| Girma | Duk Girman da Siffofi na Musamman |
| Bugawa | CMYK, PMS, Babu Bugawa |
| Takardar Jari | Takardar zane |
| Adadi | 1000 - 500,000 |
| Shafi | Mai sheƙi, Matte, Tabo UV, foil na zinariya |
| Tsarin Tsohuwa | Yanke Mutu, Mannewa, Ƙira, Hudawa |
| Zaɓuɓɓuka | An yanke tagar da aka keɓance, Zaren Zinariya/Azurfa, Zane, Tawada mai ɗagawa, Takardar PVC. |
| Shaida | Fitilar Dubawa, Kwaikwayon 3D, Samfur na Jiki (Akan buƙata) |
| Lokacin Juyawa | Kwanakin Kasuwanci 7-10, Gaggawa |
Gina alamar kasuwanci na iya ƙara wa masu amfani da kayayyaki kwarin gwiwa. Kowane samfurin da abokan ciniki suka amince da shi yana da nasa fa'idodi, abokan ciniki ba sa son su iya siyan kayansu masu inganci, bayan an yi la'akari da shawarar siyan kayayyaki sosai, wanda hakan zai nuna ingancin irin waɗannan samfuran, alamar kasuwanci na iya jawo amincewar abokan ciniki, kuma a koyaushe yana ƙara wayar da kan jama'a game da alamar kasuwanci.
An yi wannan akwatin kek ɗin ne da kayan kwali masu aminci ga abinci tare da murfi. Waɗannan akwatunan kek ɗin tare da murfi masu cirewa suna da ƙarfi da tauri don ku iya jigilar kek ɗin don ranar haihuwa, bukukuwan aure ko a matsayin kyauta. Waɗannan akwatunan kek ɗin na iya ɗaukar kek mai faɗin inci 10 da tsayin inci 5 ko zagaye cikin sauƙi. Ana iya amfani da shi don kek ɗin fondant ko soso. Waɗannan manyan akwatunan kek ɗin an lulluɓe su da lebur don rage ajiya kuma suna da sauƙin haɗawa don jigilar sauri. Akwatunan kek don kek an yi su ne da kayan da za a iya sake amfani da su 100%. Ba akwatuna masu ƙarfi ba ne don haka kuna buƙatar riƙe shi daga ƙarƙashin akwatin kuma kada ku tura gefuna, ba a ɗaure shi ba. Ajiye lokacinku da kuzarinku lokacin da kuka yi amfani da waɗannan akwatunan kek ɗin saitin allon kek. Ya dace da ku don ɗaukar kek ɗin da aka yi wa ado zuwa kowane irin taron. Amfaninsa ba shi da wahala kuma kuna iya zubar da shi cikin sauƙi. Ko da yake waɗannan akwatunan sun dace da kek, ana iya amfani da su don kek ɗin cupcakes, kukis, pizza, kek, ko duk abin da zuciyarku ke so. Akwatunan kek masu aminci don kek ɗinku, kukis ɗinku, kek ɗin, kayan zaki, abubuwan ciye-ciye. An shirya wannan akwatin kek na ranar haihuwa da kyau don kiyaye amincin akwatunan don a iya haɗa su cikin sauƙi yayin da suke kiyaye yanayinsu mai ƙarfi. Waɗannan manyan akwatunan kek an shirya su a wuri ɗaya don rage ajiya kuma suna da sauƙin haɗawa don jigilar su cikin sauri. Lokacin Sarrafawa & Jigilar Kaya >> Yawancin lokaci za a aika kayan da aka shirya cikin kwanakin aiki 25. Akwai yiwuwar ƙarin jinkiri a lokacin hutu (misali Kirsimeti da sauransu). ♥ Matsakaicin Aika Wasiku (na cikin gida ko na ƙasashen waje) ba ya ɗauke da wani wurin bin diddigi don rage farashi. Idan kuna son wurin bin diddigi, da fatan za a tuntuɓe mu kafin siyan. Da fatan za a yi amfani da bayanin da ke sama a matsayin jagora kawai. Ta hanyar siyan kayanmu, kun yarda cewa ba za a iya ɗaukar alhakin duk wani jinkiri da ba zato ba tsammani saboda lokacin isarwa ya dogara ne da sabis na musamman da na gidan waya na ƙasar da za a je ba.
An kafa kamfanin Dongguan Fuliter Paper Products Limited a shekarar 1999, tare da ma'aikata sama da 300.
Masu zane 20. Masu mai da hankali da ƙwarewa a fannoni daban-daban na kayan rubutu da bugu kamarakwatin shiryawa, akwatin kyauta, akwatin sigari, akwatin alewa na acrylic, akwatin fure, akwatin gashin ido na eyelash, akwatin giya, akwatin wasa, tsinken hakori, akwatin hula da sauransu.
Za mu iya samun wadataccen kayan aiki masu inganci da inganci. Muna da kayan aiki masu inganci da yawa, kamar Heidelberg injuna biyu, masu launuka huɗu, injunan buga UV, injunan yankewa ta atomatik, injunan takarda masu naɗewa da kuma injunan ɗaure manne ta atomatik.
Kamfaninmu yana da tsarin kula da inganci da mutunci, da tsarin muhalli.
Idan muka duba gaba, mun yi imani sosai da manufofinmu na ci gaba da ingantawa, faranta wa abokin ciniki rai. Za mu yi iya ƙoƙarinmu don mu sa ka ji kamar wannan gidanka ne a nesa da gida.
Inganci Da Farko, Garanti Kan Tsaro
13431143413