| Girma | Duk Girman da Siffofi na Musamman |
| Bugawa | CMYK, PMS, Babu Bugawa |
| Takardar Jari | Katin jan ƙarfe ɗaya + zinariya |
| Adadi | 1000 - 500,000 |
| Shafi | Mai sheƙi, Matte, Tabo UV, foil na zinariya |
| Tsarin Tsohuwa | Yanke Mutu, Mannewa, Ƙira, Hudawa |
| Zaɓuɓɓuka | An yanke tagar da aka keɓance, Zaren Zinariya/Azurfa, Zane, Tawada mai ɗagawa, Takardar PVC. |
| Shaida | Fitilar Dubawa, Kwaikwayon 3D, Samfur na Jiki (Akan buƙata) |
| Lokacin Juyawa | Kwanakin Kasuwanci 7-10, Gaggawa |
Idan kana son keɓance marufin ka, to ka zo wurin da ya dace, duk marufin za a iya keɓance shi musamman a gare ka. Tare da ƙwararrun masu zane-zanenmu da masana'antarmu, za mu iya samar da sabis na tsayawa ɗaya don marufin ka. Muna ba da kyawawan ƙira don samfuranka su shiga kasuwa da sauri. Kamar yadda kake gani, wannan akwatin marufin 'ya'yan itace da jajayen dabino yana da kyakkyawan kamanni, tagar sitika ta PET, ƙarfin iska mai ƙarfi da hana hazo, kuma an ƙawata akwatin da abubuwan ado waɗanda ke ƙara sha'awa da hulɗa, wanda hakan ke sauƙaƙa tabbatar da ingancin alamar samfurin ka.
Dabino yana ɗaya daga cikin kayayyakin da suka fi samar da kayayyaki da kuma shahara a cikin abinci ko musamman busassun 'ya'yan itatuwa da ake fitarwa a duk duniya. Saboda haka, mai da hankali kan muhimman abubuwa ko ƙa'idoji da aka gindaya don marufi na rana yana da mahimmanci don fitarwa da kuma cin kasuwa zai hana yaudara, karkatarwa, ko raguwar ingancin samfura.
yana mai da hankali kan sabbin hanyoyin ƙira na marufi waɗanda za su kai ku ga hanya mai tsauri.
A halin da kasuwar duniya ke ciki a yanzu, an gano cewa ban da fasalin da dandanon kayayyaki, marufi ko wasu fannoni na kamanni suna da mahimmanci ga masu sayayya. Suna kuma sha'awar siyan samfuran wani kamfani wanda ke amfani da marufi mai kyau ko kuma mai kyau.
Ganin cewa wannan ɓangaren yana da gasa mai yawa a kasuwa, yana da mahimmanci ku samar da wani alama ta musamman don samfurin dabinonku ya yi fice a wannan ɓangaren.
Bugawa muhimmin ɓangare ne na marufi. Tare da nau'ikan hanyoyin bugawa daban-daban, yana da mahimmanci a duba yadda lakabi ko kwafi za su iya jure gogewa ko gogewa. Don wannan dalili, ana amfani da gwaje-gwajen juriya ga gogewa ko hana gogewa. Akwai gwajin Sutherland Rub, wanda tsari ne na gwaji na masana'antu. Ana gwada saman da aka shafa kamar takarda, fina-finai, allunan takarda da duk sauran kayan bugawa ta amfani da wannan hanyar.
Hoton da aka nuna yana nuna kawai a zahiri. Duk da cewa muna yin ƙoƙari 100% don daidaita hoton da aka nuna, ainihin samfurin da aka kawo na iya bambanta a siffar ko ƙira gwargwadon yadda ake samu.
Yawancin odar mu ana isar da su akan lokaci kamar yadda aka tsara a lokacin da aka zaɓa.
Ba a cika wannan a lokuta masu wuya inda yanayin ya fi ƙarfinmu, misali, cunkoson ababen hawa a hanya, adireshin da za a kai, da sauransu.
Da zarar an shirya odar don isarwa, ba za a iya tura isarwa zuwa wani adireshin ba.
Ko da yake muna ƙoƙarin kada mu yi hakan, a wasu lokutan, maye gurbin ya zama dole saboda matsalolin na ɗan lokaci da/ko na yanki.
An kafa kamfanin Dongguan Fuliter Paper Products Limited a shekarar 1999, tare da ma'aikata sama da 300.
Masu zane 20. Masu mai da hankali da ƙwarewa a fannoni daban-daban na kayan rubutu da bugu kamarakwatin shiryawa, akwatin kyauta, akwatin sigari, akwatin alewa na acrylic, akwatin fure, akwatin gashin ido na eyelash, akwatin giya, akwatin wasa, tsinken hakori, akwatin hula da sauransu.
Za mu iya samun wadataccen kayan aiki masu inganci da inganci. Muna da kayan aiki masu inganci da yawa, kamar Heidelberg injuna biyu, masu launuka huɗu, injunan buga UV, injunan yankewa ta atomatik, injunan takarda masu naɗewa da kuma injunan ɗaure manne ta atomatik.
Kamfaninmu yana da tsarin kula da inganci da mutunci, da tsarin muhalli.
Idan muka duba gaba, mun yi imani sosai da manufofinmu na ci gaba da ingantawa, faranta wa abokin ciniki rai. Za mu yi iya ƙoƙarinmu don mu sa ka ji kamar wannan gidanka ne a nesa da gida.
Inganci Da Farko, Garanti Kan Tsaro
13431143413