Akwatunan shirya abinci masu kyau don gabatarwa mai daɗi
A cikin kasuwar da ke ƙara samun gasa, kamfanoni suna ci gaba da ƙoƙarin ƙirƙirar abubuwan da ba za a manta da su ba kuma masu daɗi ga abokan cinikinsu, kuma marufi yana taka muhimmiyar rawa wajen cimma wannan. A wannan fanni na marufi, ƙira da aikin akwatin suna taka muhimmiyar rawa. Akwati mai kyau ba wai kawai yana kare samfurin da ke ciki ba, har ma yana ƙara kyawun gani na samfurin, yana jawo hankalin mai amfani kuma a ƙarshe yana taimakawa wajen haɓaka tallace-tallace.kukis ɗin cakulan da mix ɗin kek ɗin akwati
Yanayin keɓancewa yana mamaye masana'antar shirya kayan abinci, yana ba wa 'yan kasuwa zaɓuɓɓuka marasa adadi don ƙirƙirar akwatuna na musamman da masu jan hankali. Kwanakin akwatuna na gama gari sun shuɗe inda komai yake kama da iri ɗaya. A yau, kamfanoni da yawa suna saka hannun jari sosai a cikin hanyoyin shirya kayan abinci na musamman don sanya samfuran su fice daga gasa da kuma sanya su zama masu jan hankali ga abokan ciniki.
A tsakiyar wannan juyin juya halin keɓancewa, kamfaninmu yana ɗaya daga cikin waɗanda suka sadaukar da kansu don samar da akwatunan shirya abinci masu inganci da inganci bisa ga takamaiman buƙatun abokan cinikinmu. Tare da shekaru 18 na ƙwarewa mai kyau a masana'antar, kamfaninmu yana da masana'antarsa, ƙungiyar ƙwararrun masu zane da ƙungiyar ƙwararrun masu siyarwa, waɗanda za su iya taimaka wa kamfanoni da yawa don haɓaka hoton alamarsu ta hanyar sabbin hanyoyin shirya marufi bisa ga ainihin yanayin kamfanin ku. Kasuwanninmu mafi mahimmanci suna Arewacin Amurka da Gabas ta Tsakiya, kuma kyawawan akwatunan da muke yi suna gamsar da abokan cinikinmu kuma suna ci gaba da dawo da oda.
"Duk akwatunanmu an tsara su ne bisa ga buƙatun abokan cinikinmu. Tare da inganci da gogewa mai kyau, muna tabbatar da cewa mafita na marufi ba wai kawai suna da kyau a gani ba, har ma suna da aiki da dorewa," ita ce falsafar da kamfaninmu ke amfani da ita koyaushe kuma za ta ci gaba da yin hakan.akwatin cakulan na Turai
Idan ana maganar keɓancewa, damarmaki ba ta da iyaka. Abokan ciniki suna da 'yancin zaɓar siffar akwatin, kayan aiki, girma, launi da kuma ƙarewar akwatin. Idan ana maganar siffofi na akwati, muna da siffofi masu faɗi, kamar akwatin maganadisu, akwatin corrugated, akwatin sama & tushe, akwatin aljihu, akwatin katako, akwatin taga PVC, akwatin tuck end guda biyu, da sauransu. Zaɓin farko shine akwatin sama da ƙasa, wanda shine mafi sauƙin nau'in akwatin kyauta. Shi ne nau'in akwatin kyauta mafi sauƙi. Yana da sauƙin yi, mai rahusa, kuma yana da kamanni mai sauƙi da karimci. Zagayen keɓancewa na akwatin shi ma gajere ne, don haka za ku iya zaɓar akwatin duniya mai rahusa da sauri. Na biyu shine akwatin juyawa, wanda shine lokacin buɗe murfin. Mafi mahimmanci fasalin shine ya dace da nunawa, nau'in akwatin ya fi kyau, farashin keɓancewa na akwatin juyawa ya ɗan fi tsada fiye da akwatin duniya. Duk da haka, hanyar buɗewa ta musamman ce kuma ta dace da nunawa, kuma wasu samfuran masu tsada an fi so. Sannan akwai akwatin aljihu, nau'in akwati da ba a yi amfani da shi ba. Ana kiransu akwatunan aljihu saboda hanyar buɗewa tana kama da ta aljihun tebur kuma ana siffanta ta da wani yanayi na asiri. Duk da haka, ba a amfani da akwatunan aljihunan sosai domin suna da tsada sosai don keɓancewa amma suna da kamanni na fili. A ƙarshe, akwai wani akwati mai siffa mai kama da wanda ba shi da tsari. Mafi kyawun fasalin shine sabon bayyanar, wanda zai iya zama soyayya da farko. Rashin kyawunsa shine farashin yana da tsada sosai.
Don tsarin saman, muna da stamping na azurfa, stamping na zinariya, tabo na UV, debossing/embossing, matt lamination da lamination mai sheƙi. Za a yi amfani da kayan aiki daban-daban da bugu. Kayan aiki daban-daban da bugawa za su ƙirƙiri nau'ikan samfura daban-daban. akwatin cakulan na farko
Bugu da ƙari, abokan ciniki za su iya zaɓar daga cikin dabarun bugawa iri-iri don cimma tasirin gani mai ban mamaki. Ko dai embossing ne, embossing, gravure, hot foil stamping ko wani ɓangare na UV, da sauransu, duk waɗannan dabarun suna taimakawa wajen ƙirƙirar kyan gani mai kyau da inganci ga akwatin. Ƙungiyar ƙwararrun kamfaninmu za ta yi aiki tare da abokin ciniki don fahimtar alamarsu, masu sauraro da takamaiman samfuran don ƙirƙirar ƙirar marufi ta musamman wacce ke wakiltar ainihin asalinsu.
Bugu da ƙari, aiki yana da mahimmanci a cikin tsarin keɓancewa, wato aiki. Kamfaninmu na iya samar da ƙarin fasaloli kamar maƙallan hannu, tagogi na PET da ɗakunan ajiya don tabbatar da cewa marufin ba wai kawai yana da kyau a gani ba kuma yana da sauƙin ɗauka ga abokin ciniki, har ma yana da amfani ga mai amfani. Ana kuma samun hanyoyin buɗewa masu sauƙin buɗewa kamar tsintsaye masu tsagewa da makullan zip don ƙara sauƙin amfani ga mai amfani. akwatin cakulan na farko mai siffar zuciya
Yayin da buƙatar marufi na musamman ke ci gaba da ƙaruwa, kamfaninmu yana alfahari da gabatar da sabbin hanyoyin samar da kayan abinci na musamman na alfarma waɗanda aka tsara don haɓaka gabatar da kayayyaki masu daɗi da kuma kiyaye sabo yayin da yake jawo hankalin abokan ciniki da kuma jan hankalin su.
1) Marufin abinci na musamman yana ba da ƙwarewar abinci mai zurfi:
Neman ƙwarewa yana bayyana a kowane fanni na nau'ikan marufin abinci na musamman. An tsara marufinmu da kyau don haɗa ƙwarewa, dorewa da aiki don ƙara wa kayayyakin abinci na musamman. Daga kyawawan laushi zuwa kammalawa masu jan hankali, muna ba da nau'ikan keɓancewa iri-iri da aka ƙera musamman don dacewa da hoton alamar ku da kumaakwatin cakulan na vision.costco godiva
2) Kiyaye sabo ta hanyar amfani da marufin abinci na musamman:
Mun fahimci mahimmancin kiyaye sabo na kayayyakin abincinku, shi ya sa muke amfani da dabarun zamani don tabbatar da cewa kayayyakinku sun isa ga abokan cinikinku cikin kyakkyawan yanayi. An yi akwatunan marufi na abinci na musamman da kayan aiki masu inganci waɗanda ke ba da kariya daga abubuwan waje, suna kiyaye kayayyakinku sabo da kyau. Bugu da ƙari, an tsara hanyoyin marufi namu don kare su daga danshi da canjin zafin jiki, ta haka ne za a tsawaita tsawon lokacin da kayayyakin abincinku za su yi aiki. Kayan da muke amfani da su duk suna da sauƙin taɓawa a abinci, don haka za ku iya tabbata.Girke-girke na kek ɗin cakulan Jamus daga akwati
3) Marufi mai dorewa:
A wannan zamani da kariyar muhalli ke da matuƙar muhimmanci, marufin abincinmu na musamman ya himmatu wajen aiwatar da ayyuka masu dorewa. Muna amfani da kayan da ba su da illa ga muhalli kuma fasahar da muke amfani da ita a tsarin kera kayayyaki ta kasance mai kyau ga muhalli don tabbatar da ƙarancin tasiri ga muhalli. Daga kayan da za a iya lalata su zuwa zaɓuɓɓukan marufi da za a iya sake amfani da su, za mu samar da zaɓuɓɓuka iri-iri masu dorewa waɗanda suka dace da ƙimar alamar ku.
4) Saki kerawa:
Ta amfani da akwatunan shirya abinci na musamman, za ku sami damar buɗe kerawa da ƙirƙirar akwatuna masu tsada da kyau waɗanda za su bar ra'ayi mai ɗorewa ga abokan cinikin ku. Ƙungiyar ƙwararrun masu zane-zane za ta yi aiki tare da ku don ƙirƙirar mafita ta musamman wacce ke nuna labarin alamar ku da falsafar kamfanin ku kuma tana jan hankalin masu sauraron ku. Daga zane-zane masu jan hankali zuwa siffofi na musamman na akwati, marufin mu zai zama zane mai kyau ga tunanin ku.
5) Inganta wayar da kan jama'a game da alamar kasuwanci:
Baya ga fa'idodin aiki, ana iya amfani da akwatunan marufi na abinci na musamman a matsayin kayan aiki mai ƙarfi na tallatawa. Ta hanyar haɗa tambarin ku, launukan alamar ku da sauran abubuwan musamman, za mu iya ƙara wayar da kan jama'a game da alamar ku da kuma taimaka muku ficewa a kasuwa mai gasa. Manufofin marufi namu suna tabbatar da cewa kowace hulɗa da abokan cinikin ku ke yi da samfuran ku an tsara ta da kyau don haɓaka ƙwaƙwalwar alama da aminci.
Baya ga zaɓuɓɓukan keɓancewa, kamfaninmu yana ƙoƙari don samar da inganci mai kyau a kowane fanni na akwatin. Muna samo mafi kyawun kayayyaki ne kawai daga masu samar da kayayyaki masu aminci don tabbatar da dorewa da amincin marufi. Ana aiwatar da tsauraran matakan kula da inganci a duk lokacin samarwa don tabbatar da cewa an ƙera kowane akwati zuwa mafi girman matsayi. Masu samar da kayayyaki na yanzu sune waɗanda muka yi aiki da su tsawon shekaru da yawa kuma an gwada su sau da yawa.akwatin kyautar zinare na cakulan godiva
Bukatun ingancin kamfaninmu koyaushe suna da yawa kuma ba a yi watsi da su ba. A duk tsawon lokacin, mun sami suna saboda ingantaccen aiki da kulawa ga cikakkun bayanai. Yawancin abokan cinikinmu sun ba da rahoton ƙaruwa mai yawa a cikin tallace-tallace da kuma amincewa da alama bayan zaɓar hanyoyin da kamfaninmu ke amfani da su na musamman don marufi.
"Na yi mamakin matakin keɓancewa da wannan kamfani ya bayar. Sun fahimci hangen nesanmu kuma sun ƙirƙiri ƙirar marufi wanda ya wakilci alamarmu daidai. Ingancin akwatunan ya wuce tsammaninmu kuma abokan cinikinmu suna son su," in ji Mary Johnson, abokin cinikinmu kuma mamallakin wani kasuwanci. Wannan gidan burodi mai nasara ya ga ƙaruwar tallace-tallace tun lokacin da aka karɓi akwatunan kamfaninmu.
A taƙaice, ƙirar da ta fi shahara a akwatunan abinci a yau ba shakka ita ce keɓancewa. Kamfanoni suna ƙara fahimtar mahimmancin marufi na musamman da kuma mai jan hankali don jawo hankalin masu amfani a kasuwa mai gasa. Tare da jajircewa ga kayayyaki masu inganci da wadatar ƙwarewa, kamfaninmu jagora ne wajen samar da mafita na musamman na marufi waɗanda suka dace da takamaiman buƙatun abokan cinikinmu. Tare da damar da ba ta da iyaka na kayan aiki, dabarun bugawa, da ƙarin fasaloli, kasuwanci yanzu za su iya haɓaka hoton alamarsu da haɓaka tallace-tallace ta hanyar rungumar salon marufi na abinci na musamman.akwatin cakulan jarumai
Domin yin aiki mai kyau na ayyukan marufi, kuna buƙatar mai da hankali kan waɗannan fannoni:
1, fahimtar buƙatun abokan ciniki: buƙatun abokan ciniki su ne mabuɗin kyakkyawan ƙirar marufi. Masu samar da sabis na marufi suna buƙatar fahimtar alamar abokin ciniki, samfura, matsayin kasuwa da kuma niyya ga abokan ciniki, kula da yanayin kasuwa da yanayin masana'antu, don ƙirƙirar da kuma gabatar da mafita waɗanda suka dace da buƙatun abokan ciniki.
2、Samar da ƙira mai ƙirƙira: Domin biyan buƙatun abokan ciniki, masu samar da sabis na marufi suna buƙatar fahimtar ƙira mai ƙirƙira, mai da hankali kan fasalulluka na marufi, aiki da zaɓin kayan aiki da sauran batutuwa, don samar da kyakkyawan kamanni, mai sauƙin samarwa, mai amfani, mai ɗauke da mafita masu ban sha'awa da hulɗa.
3, kula da hanyoyin samar da kayayyaki da sufuri: ya kamata masu samar da ayyukan marufi su rufe dukkan tsarin tun daga ƙira zuwa samarwa da sufuri don tabbatar da inganci da ingantaccen aiwatar da hanyoyin marufi. Wannan yana buƙatar masana'antun su sami damar ƙwarewa a sabbin fasahohi, suna neman ƙwarewa a fannin sarrafa inganci, yayin da suke ƙwarewa a fannin sarrafa haɗarin samarwa da sufuri gaba ɗaya.
4, bincike mai zaman kansa da ci gaba da kirkire-kirkire na fasaha: Bincike da Ci gaba da Fasaha da kirkire-kirkire na fasaha sune mabuɗin ci gaba da gasa tsakanin masu samar da sabis na marufi. Dole ne su ci gaba da fahimtar masana'antar sosai, ci gaba da gudanar da bincike da ci gaba mai zaman kansa da kirkire-kirkire na fasaha, don samar da mafita na zamani ga aikin, yayin da sabuwar fasahar da aka yi amfani da ita ga takamaiman ayyuka a aikace.
5, don samar da ayyuka na gaba: masu samar da ayyukan marufi ya kamata su samar da ayyuka na gaba, wato, a cikin tsarin tallace-tallace don samar wa abokan ciniki rahoton tallace-tallace na yau da kullun da yanayin da ba a cika amfani da su ba, jagoranci da gudanar da kayan da ke bayyana da sanya su, don kiyaye daidaiton ingancin marufi, da kuma ra'ayin abokan ciniki a hankali, da kuma ci gaba da inganta ingancin ayyukan marufi.akwatin cakulan mai siffar zuciya kusa da ni
Kyakkyawan ayyukan marufi suna buƙatar mayar da hankali kan buƙatun abokan ciniki, samar da ƙira mai ƙirƙira, sarrafa inganci da haɗarin hanyoyin samarwa da sufuri, haɓaka sabbin fasahohi akai-akai, da kuma samar da dogon lokaci bayan aiki, don tabbatar da aminci da ƙarfin alamar kamfani.
A takaice:
A cikin masana'antar abinci mai gasa a yau, marufi ba wai kawai hanya ce ta cimma nasara ba, har ma dama ce ta ƙirƙirar ƙwarewar abokin ciniki ta musamman. Tare da marufin abinci na alfarma da aka keɓance, zaku iya haɓaka gabatar da samfuran ku masu daɗi, haɓaka wayar da kan jama'a game da muhalli da ƙarfafa hoton alamar ku. A matsayinmu na majagaba a wannan fanni, muna farin cikin yin haɗin gwiwa da ku a wannan tafiya don isar da kayayyaki masu ban mamaki tare da kyan gani da jin daɗi.
A cewar Technavio, kasuwar marufi ta duniya za ta iya girma a CAGR na kashi 3.92 cikin 100 na kusan dala biliyan 223.96 a tsakanin 2022-2027. Ƙarin bayanai sun nuna cewa kasuwar marufi za ta faɗaɗa a duk duniya, inda kasuwanni masu tasowa kamar Asiya za su ga ƙarin kayan masarufi da aka shirya saboda ƙaruwar kuɗin shiga na gaske. A cewar rahoton, Asiya ita ce babbar kasuwa ga kayan da aka shirya, sai kuma Arewacin Amurka.akwatunan cakulan costco
Yanayin marufi na gaba ya haɗa da sauyawar yawancin kamfanoni daga kayan marufi da aka fi amfani da su, filastik, zuwa samfuran da za su iya lalata su, kamar marufi na tsire-tsire da aka yi da wiwi, kwakwa har ma da rake. Shi ya sa yawancin manyan kamfanonin marufi na duniya ke tabbatar da cewa sun mai da hankali kan ƙoƙarinsu na marufi mai ɗorewa, kamar yadda Amko ya nuna, wanda shugaban kamfanin ya ambata a lokacin ribar kamfanin a kwata na huɗu na 2022 cewa "a ƙarshe, dorewa tana game da kirkire-kirkire, ita ce tushen duk abin da muke yi kuma koyaushe tana kan gaba a tattaunawar da masu alamar kasuwanci a duk duniya. Masu mallakar a duk faɗin duniya. A matsayinmu na jagora mai dorewa a masana'antar marufi, muna ci gaba da zama mai samar da kayayyaki da muka zaɓa don taimaka wa abokan cinikinmu cimma burinsu ta hanya mai ma'ana."
Lokacin Saƙo: Agusta-28-2023