-
Sabbin abubuwa a cikin ci gaban masana'antar marufi
Sabbin abubuwan da suka faru a cikin ci gaban masana'antar marufi Kasuwancin marufi suna fuskantar babban canji, tare da sabbin abubuwan da ke fitowa waɗanda ke tsara makomar ƙirar marufi, samarwa da amfani. Ga wasu ci gaba na baya-bayan nan a cikin masana'antar marufi: Dorewa: As co...Kara karantawa -
Yanayin ci gaban akwatin marufi abinci
Yanayin ci gaban akwatin marufi na abinci Akwatin marufi sun kasance wani muhimmin sashi na masana'antar kayan kwalliya na dogon lokaci. Duk da haka, yayin da duniya ke tafiya zuwa ga alkibla mai dorewa, rawar da akwatin ya canza, musamman a masana'antar abinci. Hanyoyin kayan abinci na duniya na kayan abinci ...Kara karantawa -
An sami babban adadin rufewa a cikin kamfanonin marufi a duk faɗin Asiya, kuma buƙatar takardar sharar gida na ci gaba da yin kasala!
An sami babban adadin rufewa a cikin kamfanonin marufi a duk faɗin Asiya, kuma buƙatar takardar sharar gida na ci gaba da yin kasala! Ƙara girman font Rage font kwanan wata: 2023-05-26 11:02 Marubuci: Global Printing and Packaging Industry Limited dawo da kayan shigo da takarda da ƙarancin buƙata ya ci gaba...Kara karantawa -
Kunshan Sanda ya sake siyan BDS tsarin dabaru mai sarrafa kansa ga duka shuka
Kunshan Sanda ya sake siyan tsarin dabarun sarrafa sarrafa kansa na BDS ga masana'antar gabaɗaya Da ƙarfe 3:30 na yamma ranar 19 ga Mayu, Bokai Machinery (Shanghai) Co., Ltd. (BHS) da babban kamfanin shirya marufi na Jiangsu - Kunshan Sanda Packaging akwatin baturi vape. sake samun haɗin gwiwa, kuma ya...Kara karantawa -
A cikin 2023, wanda ke gwada ikon hana koma bayan tattalin arziki na marufi da masana'antar bugu, dole ne a kula da waɗannan abubuwan.
A cikin 2023, wanda ke gwada ƙarfin koma bayan tattalin arziki na marufi da masana'antar bugu, dole ne a mai da hankali ga waɗannan yanayin duk da raguwar adadin ma'amala a cikin mafi girman kasuwar tsaka-tsaki, ayyukan M&A a cikin marufi da masana'antar bugu sun karu sosai a cikin 202 ...Kara karantawa -
Yadda za a ƙara matsa lamba da kuma matsa lamba na corrugated takarda launi kwalaye?
Yadda za a ƙara matsa lamba da kuma matsa lamba na corrugated takarda launi kwalaye? A halin yanzu, yawancin kamfanonin tattara kaya a ƙasarmu suna amfani da matakai guda biyu don samar da akwatunan launi: (1) da farko buga takarda mai launi, sannan a rufe fim ko glazing, sannan kuma da hannu don hawa manne ...Kara karantawa -
Masana'antu na iya samun dawo da riba a cikin rabin na biyu na shekara
Masana'antu na iya samun riba maidowa a cikin rabin na biyu na shekara Yaushe masana'antun akwatunan hemper na takarda za su fita daga cikin "duniya"? Musamman bayan fuskantar karuwar amfani yayin hutun “Mayu 1st”, an dawo da yanayin buƙatun ƙarshen kuma ...Kara karantawa -
Rarrabewa da fa'idodin marufi na jima'i
Rarrabewa da fa'idodin jima'i na akwatin marufi A cikin masana'antar shirya kaya, akwai nau'ikan kwalaye da yawa da za a zaɓa daga ciki. Koyaya, fakitin akwatin ya kasance ɗaya daga cikin shahararrun nau'ikan akwatuna saboda tsayin daka da ƙarfinsa. Kamfaninmu ya tsunduma cikin masana'antar shirya kayayyaki don ƙarin ...Kara karantawa -
Yaya ake samar da hayaki?
Yaya ake samar da hayaki? A cikin duniyar da kayan ado mai ɗorewa ke ƙara zama mahimmanci, Smoke Lion ya ɗauki masana'antar keɓe ta guguwa tare da layin suturar su na yanayi. Hanya na musamman na alamar don tsarawa da samar da tufafi ya sami masu bin aminci kuma yana da ...Kara karantawa -
Hasashe huɗu don marufi mai dorewa a cikin 2023
Hasashe huɗu na marufi mai ɗorewa a cikin 2023 Lokaci ya yi da za a yi bankwana da tsofaffi tare da kawo sabon, kuma lokaci ya yi da kowane fanni na rayuwa ya yi hasashen ci gaban gaba. Batun marufi mai ɗorewa wanda ya yi tasiri mafi girma a bara, wadanne abubuwa ne za su canza a sabuwar shekara? T...Kara karantawa -
Halin da ake ciki na gabaɗaya yana haɓaka buƙatar ƙwayar itace, wanda ake sa ran zai yi girma a matsakaicin ƙimar shekara na 2.5% a nan gaba.
Halin da ake ciki na gabaɗaya yana haɓaka buƙatar ɓangaren litattafan almara na itace, wanda ake sa ran zai yi girma a matsakaicin matsakaicin shekara na 2.5% a nan gaba Yayin da kasuwa ke ci gaba da ruɗewa ta hanyar rashin tabbas na tattalin arziki, abubuwan da ke faruwa za su kara haifar da dogon lokaci na buƙatar buƙatun multipurpose, da alhakin samar da itace pulp.gift cho...Kara karantawa -
Shin hayaki mai kyau ya fi hayaki na yau da kullun?
Shin hayaki mai kyau ya fi hayaki na yau da kullun? A cikin 'yan shekarun nan, ana ƙara nuna damuwa game da illolin da shan taba ke haifarwa ga lafiyar ɗan adam. Duk da haka, miliyoyin mutane a duniya na ci gaba da shan taba sigari na yau da kullun da kuma siraran sigari, wadanda ke dauke da sinadarai masu hadari wadanda ke da illa...Kara karantawa











