Kasuwar marufi na akwatin launi me yasa "mafi rinjaye"
A cikin shekaru 10 da suka gabata, amfani da marufin akwatin launi a duniya yana ƙaruwa a kowace shekara na kashi 3%-6%. Daga mahangar dukkan buƙatun masana'antar marufin akwatin launi na duniya, buƙatar karuwar kasuwar duniya mai yawa yana raguwa, amma karuwar kasuwar China tana ƙaruwa da sauri, kasuwar marufin akwatin launi a China ba ta da tabbas, ta zama karuwar kasuwa mafi sauri, ƙimar haɓakawa ta kai kashi 15% ~ 20%, ƙimar ta kasance ƙaruwar motsin rai.akwatin jigilar wasiƙa

To me yasa marufin akwatin launi ya shahara sosai idan aka kwatanta da marufin yau da kullun? Ga jerin da za ku yi: akwatin hula
1. Da farko dai, yawancin marufin akwatin launi yana da keɓancewa na musamman, tsari mai sassauƙa, ƙira kusa da buƙatun samfura, yana iya ba mutane damar farkar da hankalin mutane cikin sauri, ta yadda masu siye da masu amfani za su iya jin cikakken kamanni da launin samfurin kafin buɗe akwatin.akwatin takarda

2. Marufi na akwatin launi yana da amfani ga samarwa da kuma tattarawa da kuma rufewa ta hanyar injina, wanda hakan ke inganta ingancin samar da marufi sosai. Akwatin takarda kyauta.
3, marufin akwatin launuka namu na yau da kullun an yi shi ne da filastik, kwali da kwali mai laushi, waɗannan kayan guda uku. Domin irin wannan kayan da aka yi da akwatin launi mai kyau yana da ma'auni iri ɗaya, tare da ingancin haske, mai ɗaukar kaya, nau'ikan kayan masarufi iri-iri, kariyar muhalli da adana kuzari, bugu mai kyau. Marufin takarda
4, samfuran tasirin iri ɗaya, kayan marufi na akwatin launi suna da fa'idodin inganci mai kyau da ƙarancin farashi, ana iya naɗe tarin kayan don rage matsin lamba a cikin rumbun ajiya; Ingancin haske yana da sauƙin jigilar kaya da lodawa da sauke kaya, amma kuma yana adana farashin kayan aiki.
5. Akwatin yana da tsabta kuma mai ƙarfi, a rufe shi sosai, kuma ana iya zaɓarsa da kayan aiki masu kyau waɗanda ke hana ƙura da danshi, wanda hakan ke taimakawa wajen kare lafiyar samfur. Tsarin akwati
Marufi na akwatin launi tare da al'adar da ta fi dacewa, ta hanyar da ta fi dacewa, don isar da hoton alamar da kuma manufar lafiya da kare muhalli. Saboda haka, masu amfani suna son sa. Keɓance jakar takarda.
Lokacin Saƙo: Nuwamba-02-2022