1. Tita isejade ati apoti fun awọn oju oju
Irú àpótí ẹ̀bùn yìí ni a sábà máa ń túmọ̀ sí nípa àpótí ẹ̀bùn. A sábà máa ń lò ó gẹ́gẹ́ bí ẹ̀bùn déédéé ti onírúurú ẹ̀ka tí àwọn ènìyàn máa ń rà ní ọjọ́ ìsinmi kan pàtó. Dájúdájú, ó tún ní ìwà rere àti ẹ̀bùn nínú ìṣòwò.
2. Ṣíṣe àgbékalẹ̀ àti àpò ìbòrí ojú ọṣọ́
Ohun tí a ń pè ní iṣẹ́ àgbékalẹ̀ àti ìdìpọ̀ àpótí ìbòjú ojú tí a fi ń ṣe ọṣọ́ túmọ̀ sí àtúnṣe àwọn ọjà lásán tí kì í ṣe ọjà ẹ̀bùn láti lè bá àìní àwọn oníbàárà gbogbogbò mu. Irú ọjà lásán yìí jẹ́ àmì tó ṣe pàtàkì jùlọ lẹ́yìn tí a bá ti kó o sínú àpótí ẹ̀bùn ọ̀ṣọ́. Fún àpẹẹrẹ, ní ọjọ́ ìbí ọ̀rẹ́ kan, ìgbéyàwó àti àwọn ayẹyẹ mìíràn, o lè lo onírúurú ohun èlò ọ̀ṣọ́ àti àwòrán oníṣẹ̀dá ti àwọn ọjà gbogbogbò tí o rò pé ó ṣe pàtàkì láti ṣe àwọn àpótí ẹ̀bùn tí ó mọ́lẹ̀, tí ó lẹ́wà, tí ó jẹ́ ti àtijọ́, tàbí tí ó ní ìrísí líle. Ìparí.
3. Iṣẹ́ àgbékalẹ̀ àti àpò ìfọṣọ ojú tí a fi ń ṣe ìrántí
Ṣíṣe àti ìdìpọ̀ àwọn àpótí ìfọ́jú ìrántí jẹ́ iṣẹ́ àti ìdìpọ̀ àpótí ẹ̀bùn tí a ń lò láti mú kí àjọṣepọ̀ ọ̀rẹ́ láàrín àwọn pàṣípààrọ̀ ìṣòwò lágbára sí i àti láti fúnni ní ẹ̀bùn nínú àwọn ìgbòkègbodò déédéé ti àwọn ẹgbẹ́ àwùjọ tàbí àwọn ilé-iṣẹ́. Ète ṣíṣe irú àpótí ẹ̀bùn yìí ni láti jẹ́ kí ẹni tí a gbà sípò àti kí ó kún fún òtítọ́ nípa fífúnni ní ẹ̀bùn, àti láti jẹ́ kí ẹni tí ó fúnni ní ẹ̀bùn náà fẹ̀ sí ìbáṣepọ̀ ọjà àti ipa ẹgbẹ́ tàbí ilé-iṣẹ́ náà. Lọ́pọ̀ ìgbà, irú iṣẹ́ ṣíṣe àti ìṣètò àpótí ẹ̀bùn yìí ní èrò gbogbogbòò kan, àti pé ẹ̀ka ìbéèrè sábà máa ń béèrè pé kí àwọn olùṣe àpótí ẹ̀bùn fi àwòrán ilé-iṣẹ́ tiwọn, ẹ̀mí àṣà tàbí ìṣòwò wọn sí àpótí ẹ̀bùn náà.
Didara Akọkọ, Ailewu Idaniloju
13431143413