Iyatọ laarin fifi sita ati apoti package titẹ sita pataki
Nígbà tí a bá nílò láti ṣe àwọn ìtẹ̀wé, nígbà wo ni a ó béèrè lọ́wọ́ olùpèsè àpótí ìdìpọ̀ ìwé Fuliter fún iye owó náà, a ó béèrè bóyá a ó ṣe ìtẹ̀wé tàbí ìtẹ̀wé pàtàkì? Nítorí náà, kí ni ìyàtọ̀ láàárín ìtẹ̀wé àti ìtẹ̀wé pàtàkì? Kí ló dé tí ìtẹ̀wé fi rọrùn ju ìtẹ̀wé pàtàkì lọ láti ṣe àpótí ìdìpọ̀? A ń dojúkọ dídára gíga jù.àpótí ìwé, eyikeyi apoti ti gbogbo eniyan le ṣe,àpótí sígá, àpótí sígá,àpótí suwiti, àpótí oúnjẹ,àpótí ṣọ́kọ́lẹ́ẹ̀tì…
Ìtẹ̀wé pàtàkì: ìtẹ̀wé pàtàkì jẹ́ ìtẹ̀wé àwo kan ṣoṣo lórí ẹ̀rọ náà, kí ọjà yìí lè yan ìwé tó tọ́, kí ó da inki tó tọ́ pọ̀, gẹ́gẹ́ bí àwọ̀ tó wà nílẹ̀, àwọ̀ tó wà nílẹ̀ sún mọ́ ìwé orísun náà, àwọ̀ náà mọ́lẹ̀ dáadáa, ó sì mọ́lẹ̀ dáadáa, ọjà náà sì hàn gbangba pé ó dára gan-an, ó sì dùn mọ́ni. Iye àwọn ọjà tí a tẹ̀ jáde láti inú àtúnse pàtàkì náà tó, kò sí ìdí láti dúró de àwọn ọjà mìíràn láti tẹ̀ jáde, kí ó yára dé, kí ó rí i dájú pé a ti fi àkókò ìfijiṣẹ́ dé, láti bá ìbéèrè oníbàárà mu fún àwọn ohun tí a tẹ̀ jáde, ṣùgbọ́n owó rẹ̀ wọ́n níye lórí, bíi àwo orin ilé-iṣẹ́, àwo orin líle, àpò ìwé, ìwé ìtajà, àwọn ètò ilẹ̀, kàlẹ́ńdà tábìlì àti àwọn ọjà mìíràn tí wọ́n ní àwọ̀ tó ga.àpótí ìwé ọjọ́
Ìtẹ̀wé lórí ìtẹ̀wé: ìtẹ̀wé lórí ìtẹ̀wé ni láti fi àwọn ìwé àṣẹ àwọn oníbàárà ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀ sí orí ìwé kan náà, ìwọ̀n kan náà, iye kan náà lórí ìtẹ̀wé lórí àwo, ọ̀pọ̀ oníbàárà pín iye owó ìtẹ̀wé, dín iye owó ìtẹ̀wé kù, ó yẹ fún iye ìtẹ̀wé díẹ̀, àwọn ohun tí a nílò fún àwọn ohun èlò ìtẹ̀wé díẹ̀, bí káàdì ìṣòwò, ìwé kékeré, àwọn ìwé ìpolówó, àwọn sítíkà, àwo orin, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Ìtẹ̀wé lórí ìtẹ̀wé ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àṣẹ láti tẹ̀ papọ̀, àwọ̀ ìtẹ̀wé náà kò ní ẹ̀tanú díẹ̀, iye gidi tí a fi ránṣẹ́ yóò kéré sí iye àwọn àṣẹ, àti ìtẹ̀wé lórí ìtẹ̀wé gbogbogbòò yóò bá àwọn àìní ìtẹ̀wé gbogbogbò mu.
Nípasẹ̀ ìṣáájú tí a kọ sílẹ̀ yìí, ìtẹ̀wé àti ìtẹ̀wé pàtàkì ní òye kan, ìyàtọ̀ nínú owó, àwọ̀, ìṣelọ́pọ́, àwọn oníbàárà lè yan oríṣiríṣi ìpele ìtẹ̀wé gẹ́gẹ́ bí àìní wọn, yan ilé iṣẹ́ ìtẹ̀wé tó lágbára, tó ní ìdánilójú dídára, jẹ́ kí àwọn ọjà wọn túbọ̀ ní ìmọ́lẹ̀, kí wọ́n sì mú àwòrán ilé iṣẹ́ náà sunwọ̀n síi. Ilé iṣẹ́ àpótí ìtẹ̀wé Fuliter gbogbo wọn ló ń lo ìtẹ̀wé pàtàkì!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-14-2023