Àwọn Ìròyìn Ọjà
-
Ìtẹ̀síwájú gbogbogbòò yìí gbé ìbéèrè fún ìyẹ̀fun igi sókè, èyí tí a retí pé yóò pọ̀ sí i ní ìwọ̀n ọdọọdún ti 2.5% ní ọjọ́ iwájú
Ìṣẹ̀lẹ̀ gbogbogbòò ń gbé ìbéèrè fún ìdọ̀tí igi sókè, èyí tí a retí pé yóò pọ̀ sí i ní ìwọ̀n ọdọọdún ti 2.5% ní ọjọ́ iwájú. Bí ó tilẹ̀ jẹ́ pé àìdánilójú ọrọ̀ ajé ṣì wà ní ìsàlẹ̀, àwọn àṣà ìbílẹ̀ yóò tún mú kí ìbéèrè fún ìgbà pípẹ́ fún ìdọ̀tí igi oníṣẹ́ púpọ̀, tí a ṣe ní ọ̀nà tí ó tọ́.Ka siwaju -
Ǹjẹ́ èéfín tó dára sàn ju èéfín déédé lọ?
Ṣé èéfín tó dára sàn ju èéfín tó wà déédéé lọ? Ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí, àníyàn ti ń pọ̀ sí i nípa àwọn ipa búburú tí sìgá mímu ń ní lórí ìlera ènìyàn. Láìka èyí sí, àràádọ́ta ọ̀kẹ́ ènìyàn kárí ayé ń tẹ̀síwájú láti máa mu sìgá déédéé àti èyí tí kò ní ìwúwo, èyí tó ní àwọn kẹ́míkà tó léwu tó sì lè ṣeni léṣe...Ka siwaju -
Taba Sichuan ló ń darí orí tuntun ti “Sígà Ṣáínà”
Síchuan Taba Ṣíṣe Àkóso Orí Tuntun ti “Sígà Ṣáínà” Gẹ́gẹ́ bí olùdásílẹ̀ àti olórí sígá Ṣáínà, Síchuan Zhongyan ní iṣẹ́ láti mú kí ilé iṣẹ́ sígá orílẹ̀-èdè náà tún lágbára, ó sì ti gbé ìgbésẹ̀ nígbà gbogbo láti ṣe àwárí ìdàgbàsókè àwọn ilé iṣẹ́ sígá ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí.Ka siwaju -
Olùpèsè pulp tó tóbi jùlọ ní àgbáyé: ń ronú láti kó àwọn ọjà lọ sí China ní RMB
Olùpèsè pulp tó tóbi jùlọ ní àgbáyé: ń ronú láti kó àwọn ọjà lọ sí China ní RMB Suzano SA, olùpèsè pulp onígi líle tó tóbi jùlọ ní àgbáyé, ń ronú láti tà á fún China ní yuan, àmì mìíràn tó fi hàn pé dọ́là náà ń pàdánù agbára rẹ̀ ní ọjà ọjà. Àwọn àpótí ẹ̀bùn chocolate Walt...Ka siwaju -
Àfiwé àwọn ìròyìn ìṣúná owó ti àwọn ilé pàtàkì mẹ́ta tí wọ́n ní ìwé ìròyìn: Ṣé àyípadà nínú iṣẹ́ wọn ní ọdún 2023 ń bọ̀?
Àfiwé àwọn ìròyìn ìṣúná owó ti àwọn ilé pàtàkì mẹ́ta tí wọ́n ń ṣe ìwé ilé: Ṣé àyípadà nínú iṣẹ́ ní ọdún 2023 ń bọ̀? Ìtọ́sọ́nà: Lọ́wọ́lọ́wọ́, iye owó igi ti wọ inú ìyípo tí ó lọ sílẹ̀, àti ìdínkù èrè àti ìdínkù iṣẹ́ tí owó gíga tí ó ti ná tẹ́lẹ̀ mú wá ni ...Ka siwaju -
Oríṣiríṣi àwọn nǹkan ló ń nípa lórí agbára ìfúnpọ̀ àpótí ọjọ́ tí àwọn káàdì ń lò
Oríṣiríṣi àwọn ohun tó ń fa agbára ìfúnpọ̀ àwọn àpótí ọjọ́ tí àwọn káàdì ń lò. Agbára ìfúnpọ̀ ti àpótí onígun mẹ́ta tọ́ka sí ẹrù tó pọ̀ jùlọ àti ìyípadà ara àpótí lábẹ́ ìlò ìfúnpọ̀ onígbà díẹ̀ nípasẹ̀ ẹ̀rọ ìdánwò ìfúnpọ̀. àpótí àkàrà chocolate. Agbára ìfúnpọ̀...Ka siwaju -
Ilé iṣẹ́ pulp àti paper ń dojúkọ àwọn ìpèníjà àti ìṣòro ní ìdá mẹ́rin àkọ́kọ́ ọdún 2023
Ilé iṣẹ́ pulp àti paper ń dojúkọ àwọn ìpèníjà àti àìnípẹ̀kun ní ìdá mẹ́rin àkọ́kọ́ ọdún 2023. Ní ìdá mẹ́rin àkọ́kọ́ ọdún yìí, ilé iṣẹ́ paper ń bá a lọ láti wà lábẹ́ ìkìmọ́lẹ̀ láti ọdún 2022, pàápàá jùlọ nígbà tí ìbéèrè fún ẹ̀rọ ìtẹ̀síwájú kò tíì sunwọ̀n sí i. Àkókò ìdúró fún ìtọ́jú àti kíkọ ìwé ṣáájú iṣẹ́...Ka siwaju -
Báwo ni àpótí ìdìpọ̀ ṣe ní í ṣe pẹ̀lú ọjà náà?
Báwo ni àpótí ìdìpọ̀ ṣe ní í ṣe pẹ̀lú ọjà náà? Ìdìpọ̀ kó ipa pàtàkì nínú àṣeyọrí ọjà èyíkéyìí. Ìdìpọ̀ tó dára kì í ṣe pé ó ń dáàbò bo ọjà náà dáadáa nìkan, ó tún ń fa àwọn oníbàárà mọ́ra. Ìdìpọ̀ jẹ́ irinṣẹ́ pàtàkì fún títà ọjà. Ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí, ìyípadà ńlá ti wáyé nínú ìwé-...Ka siwaju -
Àwọn àṣẹ dínkù gidigidi, àwọn ilé iṣẹ́ ìtẹ̀wé ńláńlá ní Sichuan dá iṣẹ́ ìtẹ̀wé dúró
Àwọn àṣẹ dínkù gidigidi, àwọn ilé iṣẹ́ ìtẹ̀wé ńláńlá ní Sichuan dá iṣẹ́ ìtẹ̀wé dúró. Ní ọjọ́ díẹ̀ sẹ́yìn, Sichuan Jinshi Technology Co., Ltd. (tí a ń pè ní Jinshi Technology lẹ́yìn èyí) kéde pé òun pinnu láti dá iṣẹ́ ìtẹ̀wé dúró ti ẹ̀ka ilé-iṣẹ́ rẹ̀ tí ó ní gbogbo ohun ìní rẹ̀ ...Ka siwaju -
Àwọn ilé iṣẹ́ ìwé tó gbajúmọ̀ jùmọ̀ gbé owó sókè ní oṣù karùn-ún láti “sunkún” iye owó ìdọ̀tí igi tó ń “lọ sílẹ̀” ní òkè odò àti ìsàlẹ̀ tàbí ìdúróṣinṣin tó ń bá a lọ
Àwọn ilé iṣẹ́ ìwé tó gbajúmọ̀ jùmọ̀ gbé owó sókè ní oṣù karùn-ún láti “sunkún” iye owó ìfọ́ igi tó ń “lọ sílẹ̀” ní òkè odò tàbí ní ìsàlẹ̀ odò tàbí tí ó ń bá ìdúróṣinṣin lọ. Ní oṣù karùn-ún, ọ̀pọ̀ àwọn ilé iṣẹ́ ìwé tó gbajúmọ̀ kéde pé iye owó wọn pọ̀ sí i. Lára wọn, ìwé ìròyìn Sun Paper ti mú kí...Ka siwaju -
Itẹlọrun awọn apoti apoti ounjẹ
Àìléwu àwọn àpótí ìdìpọ̀ oúnjẹ Ṣé o mọ̀ pé ilé iṣẹ́ ìdìpọ̀ ń dàgbàsókè ní ìwọ̀n tí kò tíì ṣẹlẹ̀ rí? Pẹ̀lú ìdàgbàsókè ti ìṣòwò lórí ayélujára àti ìlọsíwájú ìmọ̀ ẹ̀rọ, ìdìpọ̀ ti di apá pàtàkì nínú ìgbésí ayé wa ojoojúmọ́. Àwọn àpótí ìdìpọ̀ ìwé jẹ́ ọ̀kan lára irú ọjà tí ...Ka siwaju -
Ṣẹ̀dá pẹpẹ tuntun “Ìkànnì ayélujára + àpótí sìgá”
Ṣẹ̀dá pẹpẹ tuntun “Ìkànnì ayélujára + àpótí sìgá” Ní ti ìdàgbàsókè ìpìlẹ̀ ìṣelọ́pọ́, ní ìdá mẹ́ta ọdún 2022, àpótí sígá Anhui Jifeng, ilé iṣẹ́ tuntun kan tí International Jifeng àpótí sígá Group fi owó sí ní ìlú Chuzhou, ìpínlẹ̀ Anhui, ti gbé...Ka siwaju













