akwatin kyauta na truffles na cakulan mai gourmet na lindt
Ganewa
Muhimmancin ƙirar marufi ba wai kawai yana da alaƙa da ingancin samfurin ba. Abu na farko da muke hulɗa da shi kafin mu fuskanci samfur shine marufi, don haka kyakkyawan ƙirar marufi na iya sa mutane da yawa su biya kuɗi mai yawa don samfurin ku. Domin da farko, marufi yana jan hankalin abokin ciniki kuma yana jan hankalinsa wajen siye. A zamanin yau, mutane suna son biyan kuɗin marufi.
A tsarin tsara akwatin marufi, dole ne mu fara fahimtar matsayin da ƙungiyoyin masu amfani na samfuran alamar kuma mu samo maki masu ƙirƙira daga gare su. Sai kawai a lokacin ne marufin da aka tsara zai iya fitowa fili ya jawo hankalin abokan ciniki. Kamar yadda yake a yanayinakwatin kyauta na truffles na cakulan mai gourmet na lindt, wanda marufinsa yana da matuƙar kyau kuma ya zama sanannen alama a duniya tare da babban yabo. Muddin mutane suka ga akwatunan Lindt, suna tunanin alamar. Yawancin abokan cinikina waɗanda ke son yin marufin cakulan suna aiko min da akwatin Lindt da farko su gaya mini cewa suna son yin akwati iri ɗaya da wannan alamar.
Ganewa hakika yana da alaƙa da halayen mutum. Kyakkyawan ƙirar marufi ya kamata ya bambanta da sauran marufi na wasu kamfanoni. Ya kamata ya kasance yana da nasa salon alamar. Ya fi kyau ga masu amfani su san wane irin alama ce samfurin da zarar sun ga marufi na samfurin. Yana kama da ɗan adam. Waɗanda ke da halaye ne kawai wasu ke tunawa da su cikin sauƙi.
A kan kantunan sayar da kayayyaki, idan masu siyayya suna duba nau'in kayayyaki, idanunsu suna duba kan kantunan da sauri, suna tantance adadi mai yawa na kayayyaki da ido.
Da farko dai, dole ne ya dace da halayen samfurin. Idan ana maganar ƙirar marufi, wannan shine ainihin matsalar. Ya kamata marufi ya yi kama da marufi na abinci, ba marufi na magunguna ba, kuma marufi na samfuran maza ya kamata a tsara shi don ya yi kama da na mata, don haka hakan ma ba shi da kyau. Tsarin marufi wanda bai dace da halayen samfurin ba zai iya rikitar da masu amfani cikin sauƙi kuma ba zai dace da sayar da samfurin ba. Kamar akwatin kyauta na lindt gourmet chocolate truffles, ana amfani da shi galibi don adana kayayyakin cakulan. Ba wai kawai marufi na samfurin yana da kyau kuma yana jan hankalin abokan ciniki ba, har ma da ƙirar marufi na samfurin ya dace da nau'in cakulan. Tsarin ciki na marufi kuma ya dace sosai don marufi na cakulan.
A cikin wannan rukuni za ku iya samun "ciwon masana'antu". Tsarin marufi na kayayyaki da yawa bai canza ba tsawon shekaru da yawa, kamar jelly na farko da man goge baki. Za mu ɗauki man goge baki a matsayin misali. Tsarin inganta murfin man goge baki: Murfin man goge baki mai zare shine ƙirar murfin man goge baki ta farko. Abin da mutane ke korafi a kai shi ne cewa ba a amfani da man goge baki kuma murfin ya ɓace. Ba tare da murfi ba, sai dai don amfani da shi na yau da kullun da safe da yamma, ɓangaren gaba na man goge baki yana bushewa cikin sauƙi akan lokaci, wanda kuma ɓatar da samfurin ne. Murfin man goge baki mai matsewa yana da nau'in zare da aka inganta, wanda hakan ya sa ba shi da sauƙi a rasa shi. Bayan amfani, yana iya tsayawa kusa da shi kamar kofin hakori, yana ba shi jin daɗin al'ada. Bayyanar samfurin kuma yana da salo biyu da za a zaɓa daga ciki: a kwance da tsaye. An ƙara inganta nau'in mai juyawa bisa ga ƙirar zare da embossing, wanda ke inganta ingancin buɗewa da rufewa na murfin man goge baki kuma yana hana shi ɓacewa. Tabbas, idan dole ne in ce murfin man goge baki mai faɗi ya fi murfin man goge baki mai kunkuntar diamita idan aka yi la'akari da yanayin amfani. Sanya a tsaye ba wai kawai yana da alaƙa da ƙwarewar mai amfani ba, har ma yana iya inganta sarari da inganta ingancin sararin na'urar. Mista Bao Yang Hong ya yi imanin cewa: gasa tana ƙara yin zafi kuma tallatawa tana ƙara zama da wahala. Ya kamata ku yi nazari sosai kan fa'idodin gasa, toshe wuraren da suka fi gasa, mayar da hankali kan ƙoƙarinku kuma ku yi iya ƙoƙarinku don yin gogayya da masu fafatawa da ku dangane da buƙatun abokan cinikin da aka yi niyya. Kyakkyawan zaɓi shine kiyaye nisan ku, sadarwa mai kyau da abokan cinikin da aka yi niyya da kuma tsara marufin kayan ku da kyau.
Na gaba, za mu gabatar da nau'ikan akwatuna 12 na gargajiya don ƙirar marufi.
Nau'i na farko: sama da ƙasa sun haɗa da
Ya ƙunshi murfi da akwati na ƙasa, waɗanda aka raba kuma galibi ana amfani da su ta hanyar danna sama da ƙasa.
Ƙarfi: Marufin yana da inganci kuma yana da yanayin biki. Ya dace da akwatunan kyaututtuka masu tsada, kamar akwatunan abinci masu tsada, kamar cakulan, alewa da dabino ja, da sauransu. SiffarAkwatin truffle na cakulan mai kyau na Lindt galibi yana cikin siffar murfin sama da na ƙasa.
Nau'i na biyu: akwatin jirgin sama
Akwatin mai siffar jirgin sama an sanya masa suna sosai saboda yana kama da jirgin sama idan aka buɗe shi. Yana amfani da ƙirar tsari don cimma ƙira mai sassauƙa ba tare da buƙatar manne akwatin ba, wanda zai iya rage farashin sarrafawa. Ana amfani da shi galibi don ɗaukar wasu kayayyaki waɗanda ba su da girma sosai kuma masu sauƙin jigilar su. Misali, lokacin da ake tattara kayayyaki a cikin akwatunan kyauta, ana amfani da akwatunan jirgin sama galibi.
Amfani: sauƙin naɗewa, yana rage farashin sufuri da ajiya. Ana amfani da irin wannan akwati sosai a kasuwa - daga marufi na gaggawa zuwa marufi mai tsada.
Nau'i na uku: akwati mai siffar littafi
Salon marufi yana kama da littafi, kuma akwatin yana buɗewa a gefe ɗaya. Siffar akwatin ta ƙunshi allo da akwati na ƙasa. Ana zaɓar kayan aiki dangane da girman da aikin marufin. Wasu daga cikinsu suna buƙatar kayan aiki kamar maƙallan hannu da lakabi. Wannan yana ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan akwatin kyauta mai tsada. Kamar akwatin kyauta mai tsada.akwatin kyauta na truffles na cakulan mai gourmet na lindt, wannan yawanci akwati ne mai siffar littafi wanda ake amfani da shi don adana cakulan.
1. Tsarin musamman
Bayyanar marufin cakulan mai siffar littafi abu ne mai ban mamaki, kamar littafin. Yawanci, akwatin yana da murfi wanda ke buɗewa kamar littafi. Wannan ƙirar tana da kyau sosai domin tana sa cakulan ya yi kama da kyauta mai kyau.
2. Daidaitaccen bugu
Ana buga akwatunan cakulan masu siffar littafi da kyawawan zane-zane, haruffa masu kyau da kuma abubuwa daban-daban na ƙira. Waɗannan kwafi suna sa marufin ya yi kyau sosai kuma yana jawo hankalin mutane. Ana iya buga akwatunan marufin cakulan masu siffar littafi don jigogi da abubuwan da suka faru kamar Ranar Masoya, Kirsimeti da ranakun haihuwa.
3. Kariyar lafiyar cakulan
Ana yin akwatunan cakulan galibi da kayan da suka daɗe kamar kwali ko filastik. Waɗannan kayan za su iya kare cakulan yadda ya kamata daga tasirin muhalli na waje kamar danshi da zafin jiki. Bugu da ƙari, marufin yawanci ana yin sa ne da takarda mai jure wa tasiri, kuma marufin yana da sassa biyu na sama da ƙasa don tabbatar da cewa cakulan bai fashe ko ya faɗi ba.
4. Mai sauƙin ɗauka
Godiya ga ƙaramin girmansa da siffarsa ta musamman, akwatin marufi mai siffar littafi ya dace da kyauta. Akwatin yana da sauƙin ɗauka kuma ana iya sanya shi cikin aljihunka ko jaka cikin sauƙi.
5. Abin sha'awa
Saboda akwatunan littafin cakulan suna da kamanni na musamman, suna iya zama kyauta mai ban sha'awa. Ana iya sake amfani da akwatin, misali a matsayin akwatin masu tarawa ko don ajiya.
A takaice, marufi na littafin cakulan na ƙarfe hanya ce mai kyau da amfani wajen marufi. Tsarinsu na musamman, kyakkyawan bugu, kariya mai aminci ga cakulan, sauƙin ɗauka da kuma nishaɗi ya sa suka zama hanyar da aka fi amfani da ita wajen naɗe kyaututtuka.
Nau'i na huɗu: akwatin maɓalli biyu
Akwatin mai layi biyu sanannen nau'in marufi ne na kwali. Yana da soket iri ɗaya a sama da ƙasa. Bayan yankewa, ana manne shi kuma a naɗe shi zuwa siffar da ta dace. Duk da cewa ƙirarsa da tsarinsa suna da sauƙi, ana iya kiransa da magabacin akwatin marufi na takarda kuma mafi tsufa. Siffar akwati. Ya dace da ƙananan kayayyaki masu sauƙi kamar akwatunan man goge baki, kayan kwalliya, magunguna da sauran marufi na samfura. Ana iya amfani da akwatunan murfi biyu don adanawa.akwatin kyauta na truffles na cakulan mai kyau na lindt.
Amfani: tsarin samarwa yana da sauƙi kuma farashin yana da ƙasa.
Nau'i na biyar: akwati na ƙasa daban
Kasan akwatin ƙasa daban yana da tsarin ƙasa daban. Amfanin wannan nau'in akwatin shine yana adana kayan aiki kuma yana da sauƙin haɗawa.
Nau'i na 6: Akwati mai aljihun tebur
An raba aljihun tebur zuwa sassa biyu: na waje da na ciki. Ana iya buɗe akwatin ta hanyar ja, wanda hakan ya dace sosai. Akwatin waje yana da siffofi biyu: buɗewa daga gefe ɗaya da buɗewa daga ɓangarorin biyu. Wannan ƙirar akwati mai layuka biyu kuma tana da fasalulluka na aljihun tebur, wanda hakan ke sa ta zama mai ƙarfi da karko.
Fa'idodi: aikace-aikace iri-iri da kuma tsari daban-daban. Akwatunan aljihun tebur da aka yi da kayan takarda ba wai kawai suna da matuƙar amfani ba, har ma suna iya ƙara daraja ga samfurin ta hanyoyi daban-daban kamar su buga hotuna masu zafi, UV, embossing da bugawa.
Nau'i na 7: Akwati
Ƙasan yana da akwati na ƙasa daban don ƙara ƙarfin kaya. Ana iya ɗaura saman teburi kuma yana da sauƙin haɗawa da wargazawa. An yi masa firam da takarda mai laushi. Wannan shine nau'in akwatin kyauta da aka fi amfani da shi. Nau'in akwatin da ake ɗauka sau da yawa yana bayyana a cikin kayayyakin noma da na gefe.
Amfani: Babban fasalin yana da sauƙin ɗauka, amma don Allah a kula da ko girman samfurin, nauyinsa, kayansa da tsarin hannunsa daidai suke don guje wa lalacewa yayin amfani.
Nau'i na 8: Akwatin rataye
Marufi na akwati mai rataye ya dace da marufi ƙananan kayayyaki kamar batura, kayan rubutu, buroshin haƙora, belun kunne, da sauransu. Kudin samarwa ya kama daga mai yawa zuwa na yau da kullun. Ana iya zaɓar kayan aiki da hanyoyin da suka dace dangane da buƙatun samfurin.
Ribobi: yana bayyana a mafi kyawun matsayi kuma a mafi kyawun kusurwa a manyan kantuna da manyan kantuna, baya ɗaukar sarari kuma ya dace don nunawa akan shiryayye.
Nau'i na 9: Allo da akwati
Akwatin marufi yana buɗe ko kuma an rufe shi da cellophane mai haske don sauƙaƙa ganin samfurin, wanda ke ba da damar nuna samfurin a gabanmu cikin sauƙi, yana sauƙaƙa lura da abokan ciniki da kuma ƙara amincewa da samfurin.
Amfani: za ka iya ganin kayayyakin da ke ciki kuma akwai hanyoyi da yawa na buɗe taga. Sau da yawa ana amfani da su don adana ruwan inabi, kayayyakin noma da abinci.
Nau'i na 10: Akwatin Baƙo
A cikin shekaru biyu da suka gabata, ana ƙara amfani da akwatunan musamman masu siffar musamman waɗanda ke da wani hali na ƙuruciya. Akwatunan da ke da siffar musamman suna haskaka fasalin ƙira kuma suna sa kamannin su ya fi kyau. Saboda haka, akwatunan da ke da siffofi na musamman an ƙera su da ƙira mai ƙirƙira kuma sun fi wahalar samarwa fiye da wasu. Bayyanar akwatin ta fi girma, amma ƙirar marufi na musamman na akwatin siffofi yana da tsari na musamman da ƙwarewa mai yawa da amfani. Ana iya yin sa zuwa siffofi daban-daban kuma galibi ana amfani da shi don naɗe kyauta.
Nau'i na 11: Akwatin polygonal
Akwatin polygon kuma yana da siffar murfin sama da na duniya, amma siffarsa ta ƙunshi polygons, kamar pentagons ko hexagons. Akwatin kyautar boutique yana ba wa mutane jin sauƙi da kyau, yana barin babban ra'ayi ga masu amfani.
Nau'i na 12: Akwatin yagewa
An raba kayan akwatin tsagewa zuwa sassa biyu. An haɗa sassan farko da na biyu ta hanyar tsiri mai tsagewa, sannan a samar da layin tsagewa tsakanin tsiri mai tsagewa da ɓangaren farko.
Ribobi: Buɗewa yana da sauri kuma mai sauƙi, babu kayan aiki da ake buƙata, kawai a ja a hankali, wanda hakan ke inganta jin daɗin amfani sosai.
Idan ana maganar daidaita marufi na samfura, masana'antun cakulan galibi suna buƙatar injinan marufi na atomatik masu sauri don cimma tattalin arziki da inganta farashin marufi. Bugu da ƙari, injinan marufi na cakulan suna da alaƙa da bel ɗin sarrafawa ta atomatik kuma ana amfani da su sosai wajen rarrabawa, ajiye motoci, hanzartawa, da sauransu. Don samfuran da aka keɓance ko na yanayi, injin marufi ya kamata ya zama mai sassauƙa da sauƙi. Wannan injin marufi ba ya ƙoƙarin yin sauri, amma yana ƙoƙari don keɓance marufi na akwatin kyautar cakulan da daidaitawa mai sassauƙa.
A halin yanzu, akwatunan marufi na cakulan galibi suna zuwa ne ta hanyar jakunkunan matashin kai (na gargajiya) da kuma jakunkunan da ke ɗaukar kansu. Tsarin marufi na akwatunan cakulan na iya dogara ne akan halayen kasuwa da fasahar marufi na samfura. Marufi na akwatunan kyaututtukan cakulan ya dogara ne akan abubuwa kamar matsayin kasuwa na samfuran, buƙatun samfurin da kanta da ƙimar marufi.
Idan aka yi amfani da kayan masarufi masu tsada a matsayin kyauta, marufin zai fi kyau. Kyakkyawan zaɓi shine a yi amfani da marufi mai inganci a cikin nau'in takarda, katako, filastik ko akwatunan ƙarfe. Ga kayan masarufi masu yawa, tsarin marufi yana da sauƙi. Misali, jakunkunan matashin kai jakunkuna ne masu shahara sosai tare da fasaha mai sauƙi, marufi mai inganci da kuma nau'in kasuwanci mai rahusa. Bugu da ƙari, amfani da fasahar marufi don wasu kayayyaki ya dogara ne akan halayen kayayyakin cakulan su.
Yausheakwatin kyauta na truffles na cakulan mai gourmet na lindt Mai ƙera yana daidaita marufi na samfura, yawanci yana buƙatar injinan marufi masu sauri da atomatik don rage farashin marufi da kuma cimma ingantaccen tattalin arziki. Saboda haka, samfuran da masana'antun kayan marufi suka ƙirƙira a cikin 'yan shekarun nan sun dace da injunan marufi na cakulan masu sauri iri-iri, kamar marufi na matashin kai na gargajiya, kuma ana amfani da wasu samfura a cikin injunan marufi masu lanƙwasa. Amfani da sabbin fasahohi.
An ƙera injin ɗin naɗe matashin kai na cakulan mai sauri don samun babban gudu daga na'urar. Ba tare da shafar ingancin ciki ba, sauran fannoni na fim ɗin naɗewa sune iska mai sanyi. Bugu da ƙari, injin naɗe matashin kai na cakulan yana da alaƙa da bel ɗin sarrafawa ta atomatik kuma ana amfani da shi sosai don rarrabewa, ajiye motoci, hanzartawa, da sauransu.
Lokacin Saƙo: Satumba-27-2023
1.jpg)

