Ṣe alábáṣiṣẹpọ̀ pẹ̀lú Fuliter, olùpèsè àpótí ìwé àṣà àdáni, láti gbádùn iye owó taara ilé iṣẹ́ tí ó díje àti èrè tí ó ga jùlọ.
Àwọn ẹgbẹ́ oníṣẹ́ ọnà wa tí a yà sọ́tọ̀ fún ọ yóò ràn ọ́ lọ́wọ́ láti yí àwọn èrò rẹ padà sí òótọ́, nípa ṣíṣẹ̀dá àpótí ìwé tí ó ṣe àfihàn àwòrán ilé-iṣẹ́ rẹ dáadáa.
Ọjà páálí kọ̀ọ̀kan ni a máa ń ṣe àyẹ̀wò dídára rẹ̀ lọ́pọ̀lọpọ̀ láti rí i dájú pé ọjà náà dára déédé àti pé ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé.
Àwọn ohun èlò ìdàgbàsókè wa àti àwọn ìlànà ìṣẹ̀dá tó gbéṣẹ́ ń jẹ́ kí a lè mú àwọn àṣẹ ńlá ṣẹ ní kíákíá nígbà tí a bá ń rí i dájú pé ọjà náà dára.
Ní Fuliter, a ju ilé iṣẹ́ àgbékalẹ̀ àpótí àṣà lọ; ilé iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ìwé tí ó ní ọ̀pọ̀ ọdún ìrírí nínú iṣẹ́ àgbékalẹ̀ OEM àti ODM. Àwọn ẹ̀rọ ìtẹ̀wé àti ìgékúrú wa tí ó ti pẹ́, pẹ̀lú àwọn ìlà ìlẹ̀mọ́ aládàáṣe, ń rí i dájú pé ọjà náà dára déédé àti pé ó yára déédé. Yálà o nílò ìwọ̀n díẹ̀ ti àgbékalẹ̀ àṣà fún ìfilọ́lẹ̀ ọjà tuntun tàbí iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ńlá fún àgbékalẹ̀ ọjà, Fuliter lè ṣe àgbékalẹ̀ iṣẹ́ náà lọ́nà tí ó rọrùn láti bá àìní rẹ mu. Ṣíṣiṣẹ́ pẹ̀lú wa tààrà ń jẹ́ kí o dín owó kù nígbàtí o ń ṣàkóso dídára ọjà náà.
Ní Fuliter, ìdúróṣinṣin ni kókó gbogbo ohun tí a ń ṣe. Gẹ́gẹ́ bí olùpèsè àwọn àpótí ìwé àṣà tí ó bá àyíká mu, a ń lo àwọn ohun èlò aise tí ó lè tún lò àti tí ó lè ba àyíká jẹ́, a sì ń ṣe àwọn ìlànà iṣẹ́ àgbékalẹ̀ aláwọ̀ ewé jálẹ̀ gbogbo iṣẹ́ iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ìwé wa. Ìdúróṣinṣin wa sí ojúṣe àyíká ń rí i dájú pé gbogbo àpótí ìwé tí a bá ṣe bá àwọn ìlànà tí ó ga jùlọ mu àti àwọn ohun tí a nílò nípa àyíká.
Yíyan Fuliter túmọ̀ sí àjọṣepọ̀ pẹ̀lú olùpèsè ìdìpọ̀ ìwé tó ṣeé gbéṣe. A jẹ́ ẹni tí a fọwọ́ sí ní FSC, CE, àti RoHS. Àwọn olùpèsè ohun èlò wa máa ń ní ìròyìn SGS àti FSC, a sì máa ń ran oníbàárà kọ̀ọ̀kan lọ́wọ́ láti gba ìròyìn láti ọ̀dọ̀ àwọn ilé iṣẹ́ àyẹ̀wò bíi TUV. Èyí máa ń rí i dájú pé a kì í ṣe pé a ń pèsè àwọn ojútùú ìdìpọ̀ tó dára fún orúkọ ìtajà yín nìkan, ṣùgbọ́n a tún máa ń ràn yín lọ́wọ́ láti dín ìwọ̀n erogba yín kù.
13431143413